![](https://times-clinic.com/wp-content/uploads/2017/03/16996161_10155227634314574_9206724711893217110_n-e1491474039479.jpg)
บริการดีคะ ราคามิตรภาพ ของแท้100%คะ เห็นผลหน้าลดเลยคะ
![](https://times-clinic.com/wp-content/uploads/2017/03/17626636_1243943939030880_3316593483445158573_n-e1491474054282.jpg)
คุณหมอแนะนำให้คำปรึกษาที่ดีคะ ให้ความรู้ ความเข้าใจของประเภทตัวยาต่างๆ ทำให้เราตัดสินใจได้ง่ายขึ้น คะ
![](https://times-clinic.com/wp-content/uploads/2017/03/14910300_1885906728296492_4053429553312167910_n.jpg)
คุณหมอให้คำแนะนำดีค่ะ ถ่ายภาพหน้าเราแล้วเอาไปชี้แจกบอกเป็นจุดๆในคอม มีรีวิวให้ดูด้วย ราคาประหยัดถูกด้วย (หรือแบบราคาครึ่งหนึ่งของบนห้างเลยอะ) ชอบบบมากค่ะ เห็นผลชัดเจน
![](https://times-clinic.com/wp-content/uploads/2015/06/15781774_10206525046525366_916837415375789223_n-e1491474096908.jpg)
ไปตั้งแต่เมื่อปีที่แล้ว ปีนี้ก็ยังไปอยู่ ชอบค่ะ คุณหมอและเจ้าหน้าทุกคนบริการดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ราคาดีและเห็นผลคอนเฟิร์ม ทีแรกก็ไม่รู้ว่าแก้มเล็กลงหรอก จนน้องๆในเมเจอร์ทักทุกคนว่าหน้าเล็กลง อิอิ ปลื้มมม
![](https://times-clinic.com/wp-content/uploads/2015/05/16473337_1931728913724654_4120093195066305199_n-e1491474081203.jpg)
ชอบคุณหมอมากๆคะ. แนะนำดีมากๆ แถมไม่ยัดเยียดเหมือนหลายคลีนิคที่เจอมา.. ทำให้รู้สึกว่าอยากกลับมาทำอีก.ปล.คุณหมอมือเบามากๆ
![](https://times-clinic.com/wp-content/uploads/2015/05/15288538_1274692385886774_6280973540856894302_o-e1491474068527.jpg)
คุณหมอ พนักงาน บริการให้คำปรึกษาดีค่ะ โบท็อกเห็นผลชัดเจน ราคาสมเหตุสมผล ปลื้มมากค่ะ ^^